Akagare koroheje gafite uruziga rw'inyuma rwa metero 12#JL8630LAJ-12
Ibisobanuro
» Akagare koroheje gapima ibiro biri munsi ya 30.
» Urufunguzo rwa aluminiyumu ruramba rufite irangi rya anodized
» Ibikoresho bikomeye bya 6”
» 12" IZINGA RY'INYUMA RY'UMUPNEUMATIC
» Sukuma kugira ngo ufunge feri z'amapine
» Imigozi yo guterera inyuma
» agakoresho ko gufatiraho ukuboko gashobora gukurwaho
» ibirenge bikunzwe
Gutanga
Umwirondoro w'ikigo
Ibicuruzwa byiza
YASHINZWE MU 1993. IKIBANZA CYA METRO KARE 1500
KONGERA MU BIHUGU BIRENZE 100 AMAHUGURWA 3
Abakozi barenga 200, barimo abayobozi 20 n'abatekinisiye 30
Ikipe
Igipimo cyo kunyurwa kw'abakiriya kiri hejuru ya 98%
Udushya n'iterambere bihoraho
Guharanira kuba indashyikirwa Guha abakiriya agaciro
Kora ibicuruzwa by'agaciro gakomeye kuri buri mukiriya
Ubunararibonye
Uburambe bw'imyaka irenga icumi mu nganda za aluminiyumu
Gukorera ibigo birenga 200D
Ibisobanuro
Nomero y'Igicuruzwa #JL8630LAJ-12
Ubugari bwafunguwe 61cm
Ubugari bupfunyitse 28cm
Ubugari bw'intebe 46cm
Ubujyakuzimu bw'intebe 36cm
Uburebure bw'intebe 45.5cm
Uburebure bw'inyuma 46cm
Uburebure muri rusange 91cm
Dia. y'uruziga rw'inyuma 12"
Dia. Ya Castor yo ku Imbere 6"